ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ท่อเหล็กไร้รอยที่ม้วนร้อนและถักเย็น ที่ออกแบบให้มีความแม่นยําสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมและการใช้งานโครงสร้าง
| Shipping: | Negotiate |
|---|---|
| Technics: | Hot Rolled |
| Section Shape: | Round |
2B พื้นผิวเหล็กไร้สแตนเลส ท่อไร้สาย ปลายบีเวล การขนส่ง การเจรจา เหมาะสําหรับโครงการเครื่องจักรและการก่อสร้าง
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
| Application: | Construction |
เกรด 321 ท่อเหล็กไม่มีรอยแรงดันสูง ตัวเลือกที่เหมาะสมสําหรับสภาพแวดล้อมอุณหภูมิสูง การขนส่ง
| Section Shape: | Round |
|---|---|
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
EN 10216-5 ท่อสแตนเลสไร้สาย จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา 1 ตัน ความทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1100 °C ขึ้นอยู่กับเกรด
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
ทนอุณหภูมิได้ถึง 1100°C ท่อสแตนเลสดูเพล็กซ์ ปลาย BE หรือ PE ใช้ในโรงไฟฟ้าและโรงงานเคมี
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
|---|---|
| Stock: | Stock |
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา 1 ตัน สแตนเลส ท่อไร้รอย ทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1100 ° C สินค้าพร้อมเกรดเฉพาะ
| Surface: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
BA พื้นผิว austenitic สแตนเลสท่อTube ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ํา 1 ตัน เหมาะสําหรับการบําบัดน้ําและการใช้งานในทะเล
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Technics: | Hot Rolled |
| Processing Technology: | Hot Rolled |
NO4 ท่อไร้ผิวเหล็กไร้ขัด EN 10216-5 ท่อไร้ผิวเหล็กไร้ผิวเหล็กแบบหมุนเย็นแบบหมุนร้อนสําหรับการก่อสร้างและโครงสร้างพื้นฐาน
| End: | BE Or PE |
|---|---|
| Ends: | Beveled, Plain |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
ท่อเหล็กไร้ตะเข็บดึงเย็นสำหรับงานก่อสร้าง ผลิตตามมาตรฐาน EN 10216-5 เหมาะสำหรับงานวิศวกรรมที่มีความแม่นยำและโครงสร้าง
| Application: | Construction |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Stock: | Stock |
ท่อสแตนเลสหมุนร้อน ท่อสแตนเลสแบบกลม รูปแบบปลายเรียบ เหมาะสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมและโครงสร้าง
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |

