Tất cả sản phẩm
Kewords [ metal surface treatment ] trận đấu 67 các sản phẩm.
Dịch vụ cắt laser cho phụ tùng phụ tùng ô tô
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
2205 Stainless Steel hàn ống công nghiệp lớp bề mặt đường ống tròn
| Tên sản phẩm: | 2205 Bơm hàn bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Đồ xây dựng kim loại thép không gỉ 309S
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Các bộ phận hàn kim loại thép không gỉ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Thép không gỉ kim loại cắt laser đóng dấu bộ phận kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Dịch vụ cắt laser SS
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Bộ phận cắt laser kim loại OEM Dịch vụ cắt laser thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Ống thép không gỉ Austenitic bề mặt BA Số lượng đặt hàng tối thiểu 1 tấn Thích hợp cho xử lý nước và ứng dụng hàng hải
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Technics: | Hot Rolled |
| Processing Technology: | Hot Rolled |
Kháng ăn mòn SS2205 Stainless Strip Coil bề mặt công nghiệp
| Tên sản phẩm: | dải thép không gỉ 2205 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
316Ti 321 304 316 ống hàn thép không gỉ với bề mặt công nghiệp
| Tên sản phẩm: | ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |


