Tất cả sản phẩm
Kewords [ metal surface treatment ] trận đấu 67 các sản phẩm.
316Ti hàn thép không gỉ ống tròn chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | 316Ti ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
SS2507 2507 Stainless Steel Plate OEM Dịch vụ chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 2507 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
XFC C276 Hastelloy Strip Slit Coil thép không gỉ cho ngành công nghiệp hóa học
| Tên sản phẩm: | Dải thép C276 Hastelloy |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Dải thép không gỉ loại công nghiệp 310S Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Bơm hàn thép không gỉ công nghiệp 06Cr19Ni10 304 SUS304 S30400 1.4301
| Tên sản phẩm: | ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
GB JIS ASTM URS KS BS EN AS 310S Bảng thép không gỉ 1m chiều dài
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
XFC C276 Stainless Steel Seamless Pipe hình tròn cho chế biến hóa học
| Tên sản phẩm: | C276 Bơm không thô |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
7x19 316L Stainless Steel Rope Rolling hoặc Cold Drawing
| Tên sản phẩm: | Dây dây bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
Vàng cắt ngang vòng 310S Stainless Steel Bảng tùy chỉnh kích thước
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
316L Vòng xoắn thép không gỉ 022Cr17Ni12Mo2 316L SUS316L 1.4404 S31603
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |


