ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ metal surface treatment ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
316Ti ท่อกลมเหล็กไร้สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | หลอดท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อท่อ |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
SS2507 2507 โป้สแตนเลส OEM บริการทนทานต่อการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส 2507 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
XFC C276 Hastelloy Strip Slit Coil สําหรับอุตสาหกรรมเคมี
| ชื่อสินค้า: | แถบเหล็ก Hastelloy |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
สายสแตนเลสประเภทอุตสาหกรรม 310S ความหนา 16 มม.
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
ท่อเหล็กไร้สแตนเลสอุตสาหกรรมที่เชื่อม 06Cr19Ni10 304 SUS304 S30400 1.4301
| ชื่อสินค้า: | ท่อเชื่อมสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
GB JIS ASTM URS KS BS EN AS 310S พล็อตเหล็กไร้ขัด ความยาว 1m
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
XFC C276 สแตนเลส ท่อไร้รอยทรงกลมสําหรับการแปรรูปเคมี
| ชื่อสินค้า: | C276 ท่อไร้รอยเหล็กดัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
7x19 316L สายเหล็กไร้สแตนเลส โลดหรือลากเย็น
| ชื่อสินค้า: | เชือกลวดสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
วงกลมตัดข้าม 310S ใบเหล็กไร้ขัดขนาดตามสั่ง
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
316L โคลิปเหล็กไร้ขัด 022Cr17Ni12Mo2 316L SUS316L 1.4404 S31603
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |


