Tất cả sản phẩm
Kewords [ metal surface treatment ] trận đấu 67 các sản phẩm.
316Ti Đen thép không gỉ Đường gạch tròn Đường gạch chống nhiệt
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 316Ti |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Sắt lạnh Đen 2205 Thép không gỉ Cây gạch sắt tròn sáng
| Tên sản phẩm: | 2205 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Đường ống thép không gỉ chính xác cao, chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Dàn ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | ASME SA-312/SA-312M, ASME SA-213/SA213M, GB/T14976, ASTM A312, v.v. |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
06Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho các bộ phận cơ khí
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
SS304 chính xác ống thép không gỉ không may được đánh bóng hình tròn
| Tên sản phẩm: | 304 thép không gỉ ống liền mạch |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
316L thép không gỉ ống hàn thép không gỉ ống tròn
| Tên sản phẩm: | 316L ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Công nghiệp 309S Stainless Steel Plate Antioxidant Độ dày 1mm
| Tên sản phẩm: | 309S Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Chống nhiệt 316l Vải thép không gỉ SS316L Vải vật liệu cấu trúc
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
2507 Stainless Steel Strip Coil chống ăn mòn cho kỹ thuật đại dương
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Công nghiệp 316L Stainless Steel Coil SS316L Bảng In Coil Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |


