Tất cả sản phẩm
Kewords [ steel surface treatment ] trận đấu 89 các sản phẩm.
Bộ phận cắt laser kim loại OEM Dịch vụ cắt laser thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Thép không gỉ kim loại cắt laser đóng dấu bộ phận kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Đen SS630 thép không gỉ thanh tròn đường kính 6mm-800mm HRC30-40
| Tên sản phẩm: | 630 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Thép không may cao áp suất 321 lựa chọn lý tưởng cho môi trường nhiệt độ cao vận chuyển thương lượng
| Section Shape: | Round |
|---|---|
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
Ống thép không gỉ màu đen liền mạch với đầu BE hoặc PE cung cấp khả năng chống ăn mòn cao trong các môi trường khác nhau được sử dụng trong các nhà máy lọc hóa dầu
| Stock: | Stock |
|---|---|
| Productname: | Stainless Steel Seamless Pipe |
| Customize: | Available |
2205 Stainless Steel hàn ống công nghiệp lớp bề mặt đường ống tròn
| Tên sản phẩm: | 2205 Bơm hàn bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
410 Đen thép không gỉ gạch rắn thép tròn thanh xây dựng vật liệu xây dựng
| Tên sản phẩm: | 410 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
SS2205 Bụi không thô hai dạng hình tròn
| Tên sản phẩm: | 2205 Bơm không thô |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
316Ti hàn thép không gỉ ống tròn chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | 316Ti ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
310S Stainless thép tấm tấm chống ăn mòn 1000mm chiều dài
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |


