Tất cả sản phẩm
Kewords [ steel surface treatment ] trận đấu 89 các sản phẩm.
SS2507 2507 Stainless Steel Plate OEM Dịch vụ chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 2507 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Dải thép không gỉ loại công nghiệp 310S Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
316Ti 321 304 316 ống hàn thép không gỉ với bề mặt công nghiệp
| Tên sản phẩm: | ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Bơm hàn thép không gỉ công nghiệp 06Cr19Ni10 304 SUS304 S30400 1.4301
| Tên sản phẩm: | ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
GB JIS ASTM URS KS BS EN AS 310S Bảng thép không gỉ 1m chiều dài
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Sản phẩm được sản xuất từ thép không gỉ
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
Vàng cắt ngang vòng 310S Stainless Steel Bảng tùy chỉnh kích thước
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Ống liền mạch thép không gỉ NO4 EN 10216-5 cán nguội cán nóng ống liền mạch cho xây dựng và cơ sở hạ tầng
| End: | BE Or PE |
|---|---|
| Ends: | Beveled, Plain |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
Ống liền mạch thép không gỉ SCH40 Đường kính ngoài 6mm đến 610mm Độ dày tùy chỉnh lý tưởng cho hệ thống vận chuyển chất lỏng
| Size Standard: | ASTM B16.10 & B16.19 & Customized |
|---|---|
| Face: | Black |
| Fob Port: | Shanghai Or As Required |
Fob cảng Thượng Hải hoặc theo yêu cầu thép không gỉ ống liền mạch tùy chỉnh Thickness ngoài đường kính 6mm đến 610mm bền
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
|---|---|
| Customize: | Available |
| Corrosionresistance: | High Corrosion Resistance In Various Environments |


