ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ steel surface treatment ] การจับคู่ 89 ผลิตภัณฑ์.
SS2507 2507 โป้สแตนเลส OEM บริการทนทานต่อการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส 2507 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
สายสแตนเลสประเภทอุตสาหกรรม 310S ความหนา 16 มม.
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
316Ti 321 304 316 ท่อผสมเหล็กไร้ขัดเหล็กที่มีพื้นผิวประเภทอุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | ท่อเชื่อมสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
ท่อเหล็กไร้สแตนเลสอุตสาหกรรมที่เชื่อม 06Cr19Ni10 304 SUS304 S30400 1.4301
| ชื่อสินค้า: | ท่อเชื่อมสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
GB JIS ASTM URS KS BS EN AS 310S พล็อตเหล็กไร้ขัด ความยาว 1m
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
ท่อสแตนเลสหมุนร้อน ท่อสแตนเลสแบบกลม รูปแบบปลายเรียบ เหมาะสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมและโครงสร้าง
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
วงกลมตัดข้าม 310S ใบเหล็กไร้ขัดขนาดตามสั่ง
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
NO4 ท่อไร้ผิวเหล็กไร้ขัด EN 10216-5 ท่อไร้ผิวเหล็กไร้ผิวเหล็กแบบหมุนเย็นแบบหมุนร้อนสําหรับการก่อสร้างและโครงสร้างพื้นฐาน
| End: | BE Or PE |
|---|---|
| Ends: | Beveled, Plain |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
SCH40 สแตนเลส ท่อไร้สาย กว้างภายนอก 6 มม ถึง 610 มม ความหนาที่ทําตามสั่ง เหมาะสําหรับระบบขนส่งของเหลว
| Size Standard: | ASTM B16.10 & B16.19 & Customized |
|---|---|
| Face: | Black |
| Fob Port: | Shanghai Or As Required |
ท่าเรือต้นทางเซี่ยงไฮ้ หรือตามที่กำหนด ท่อไร้ตะเข็บสแตนเลส ผลิตตามสั่ง ความหนา เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 6 มม. ถึง 610 มม. ทนทาน
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
|---|---|
| Customize: | Available |
| Corrosionresistance: | High Corrosion Resistance In Various Environments |


