ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ steel surface treatment ] การจับคู่ 89 ผลิตภัณฑ์.
06Cr23Ni13 S30908 309S สายสอยเหล็กไร้ขัดสําหรับส่วนเครื่องจักรกล
| ชื่อสินค้า: | 309s สายสอยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
ท่อสแตนเลสไร้รอยต่อออสเทนนิติกสำหรับเชื่อมที่ท่าเรือหนิงโป ประเภทการเชื่อม
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
|---|---|
| Size: | 1/8" - 24 |
| Product Type: | Pipe |
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลสสตีล 1.4301 ดึงเย็น ตรวจสอบ 100 เปอร์เซ็นต์ ให้ประสิทธิภาพในสภาพแวดล้อมที่ต้องการ
| Lead Time: | 7 Work Days |
|---|---|
| Type: | Seamless Pipe |
| Section: | Round |
ระดับความแม่นยํา SS304 ท่อเหล็กไร้สแตนเลสที่ไม่มีรอย สวยทรงกลม
| ชื่อสินค้า: | ท่อไร้รอยเหล็ก 304 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
XFC C276 สแตนเลส ท่อไร้รอยทรงกลมสําหรับการแปรรูปเคมี
| ชื่อสินค้า: | C276 ท่อไร้รอยเหล็กดัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
316L สแตนเลส ท่อผสมท่อ สแตนเลส ท่อกลม
| ชื่อสินค้า: | 316L สแตนเลสท่อ welded |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
อุตสาหกรรม 309S สแตนเลส พลาต antioxidant ความหนา 1 มม
| ชื่อสินค้า: | 309S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
ความทนความร้อน 316l สายสแตนเลส SS316L สายวัสดุโครงสร้าง
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
วัสดุก่อสร้างโลหะแบบจําเพาะ 309S สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 309S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
2507 สแตนเลส สตริปโค้ลทนทานต่อการกัดกรองสําหรับวิศวกรรมทะเล
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |


