ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ steel surface treatment ] การจับคู่ 89 ผลิตภัณฑ์.
XFC 304L สแตนเลส ท่อผสมผสาน ระดับอุตสาหกรรม SS304L ท่อ
| ชื่อสินค้า: | หลอดสอยเหล็กดัด 304L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
7x19 316L สายเหล็กไร้สแตนเลส โลดหรือลากเย็น
| ชื่อสินค้า: | เชือกลวดสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
316Ti สีดํา สแตนเลส สต๊อกกลม สตาร์สแตนทนความร้อน
| ชื่อสินค้า: | 316Ti สแตนเลสสต๊อก |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
สีดํา 2205 สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | 2205 ไม้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
ท่อเหล็กไร้สแตนเลสที่มีความแม่นยําสูง
| ชื่อสินค้า: | ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | ASME SA-312/SA-312M, ASME SA-213/SA213M, GB/T14976, ASTM A312 เป็นต้น |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
อุตสาหกรรมสแตนเลสเลเซอร์การตัดแผ่นท่อ OEM บริการ
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |
หลอดเหล็กไร้ขัดเหล็กทรงกลม 309S มีพื้นผิวประเภทอุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | 309S ท่อไร้รอยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
ท่อไร้รอยเหล็กไร้ขัดอุตสาหกรรม ด้วยมาตรฐาน GB JIS ASTM URS KS BS EN AS
| ชื่อสินค้า: | ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
06Cr23Ni13 309S SUS309S S30908 1.4833 สายสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 309S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
316L โคลิปเหล็กไร้ขัด 022Cr17Ni12Mo2 316L SUS316L 1.4404 S31603
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |


