Tất cả sản phẩm
Kewords [ steel surface treatment ] trận đấu 89 các sản phẩm.
06Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho các bộ phận cơ khí
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Ống thép không gỉ Austenitic liền mạch Cảng Ninh Ba để hàn tại Cảng bốc hàng, Kiểu hàn
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
|---|---|
| Size: | 1/8" - 24 |
| Product Type: | Pipe |
1.4301 thép không gỉ ống liền mạch vẽ lạnh 100% kiểm tra cung cấp hiệu suất trong môi trường đòi hỏi
| Lead Time: | 7 Work Days |
|---|---|
| Type: | Seamless Pipe |
| Section: | Round |
SS304 chính xác ống thép không gỉ không may được đánh bóng hình tròn
| Tên sản phẩm: | 304 thép không gỉ ống liền mạch |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
XFC C276 Stainless Steel Seamless Pipe hình tròn cho chế biến hóa học
| Tên sản phẩm: | C276 Bơm không thô |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
316L thép không gỉ ống hàn thép không gỉ ống tròn
| Tên sản phẩm: | 316L ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Công nghiệp 309S Stainless Steel Plate Antioxidant Độ dày 1mm
| Tên sản phẩm: | 309S Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Chống nhiệt 316l Vải thép không gỉ SS316L Vải vật liệu cấu trúc
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Đồ xây dựng kim loại thép không gỉ 309S
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
2507 Stainless Steel Strip Coil chống ăn mòn cho kỹ thuật đại dương
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |


