Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel treatment ] trận đấu 91 các sản phẩm.
904L Vòng cuộn thép không gỉ 00Cr20Ni25Mo4.5Cu NO8904 1.4539 317J5L X1NiCrMoCu25-20-5
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 904L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
304/316/201 Stainless Steel Pipe Oil Grinding Wire Drawing Surface Treatment
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
Bảng thép không gỉ hình chữ nhật 022Cr23Ni5Mo3N S32205 1.4462 SUS329J3L S22053 SAF2205
| Tên sản phẩm: | 2205 Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Ống thép không gỉ màu đen liền mạch với đầu BE hoặc PE cung cấp khả năng chống ăn mòn cao trong các môi trường khác nhau được sử dụng trong các nhà máy lọc hóa dầu
| Stock: | Stock |
|---|---|
| Productname: | Stainless Steel Seamless Pipe |
| Customize: | Available |
Lọc lạnh 904L thép không gỉ dải cuộn tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 904L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Đen SS630 thép không gỉ thanh tròn đường kính 6mm-800mm HRC30-40
| Tên sản phẩm: | 630 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
201 301 304 306 306l 406 Stainless Steel Wire 0.8mm Dụng mềm
| Tên sản phẩm: | Dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
316L ống thép không gỉ cho các ứng dụng công nghiệp và xây dựng
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
|---|---|
| Size: | 1/8" - 24 |
| Welding Type: | Seamless , Spiral Welded |
Tiêu chuẩn thực thi URS ống không thô không may với lớp 2507 và đường cắt ngang hình vòng
| Surface Treatment: | Polished |
|---|---|
| Usage: | Industry/Construction |
| Color: | Silver, Golden, Etc. |
Dịch vụ cắt laser cho phụ tùng phụ tùng ô tô
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |


