Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel treatment ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Bộ phận cắt laser kim loại OEM Dịch vụ cắt laser thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
7x19 316L Stainless Steel Rope Rolling hoặc Cold Drawing
| Tên sản phẩm: | Dây dây bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
316Ti Đen thép không gỉ Đường gạch tròn Đường gạch chống nhiệt
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 316Ti |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Sắt lạnh Đen 2205 Thép không gỉ Cây gạch sắt tròn sáng
| Tên sản phẩm: | 2205 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
OEM ống thép không thô liền mạch để vận chuyển chất lỏng và khí
| Tên sản phẩm: | Dàn ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Thép không gỉ kim loại cắt laser đóng dấu bộ phận kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Công nghiệp thép không gỉ Dịch vụ cắt laser ốp kim loại phủ bột Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
NS3304 Vòng cuộn rào thép không gỉ N10276 / Hastelloy C-276 / NIMO16CR15W / NC17D
| Tên sản phẩm: | Dải thép C276 Hastelloy |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
XFC C276 Hastelloy Strip Slit Coil thép không gỉ cho ngành công nghiệp hóa học
| Tên sản phẩm: | Dải thép C276 Hastelloy |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Bơm không thô không may cho lớp 304L Cảng tải Cảng Thiên Tân
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |
|---|---|
| Usage: | Industry/Construction |
| Warranty: | 1 Years |


