Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel treatment ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Hình dạng tròn 309S ống thép không gỉ với bề mặt công nghiệp
| Tên sản phẩm: | 309S ống không thô |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Vàng cắt ngang vòng 310S Stainless Steel Bảng tùy chỉnh kích thước
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Dải thép không gỉ 316L 022Cr17Ni12Mo2 SUS316L 1.4404 S31603 Kháng ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
06Cr23Ni13 309S SUS309S S30908 1.4833 Dải thép không gỉ vật liệu xây dựng kim loại
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
XFC C276 Stainless Steel Seamless Pipe hình tròn cho chế biến hóa học
| Tên sản phẩm: | C276 Bơm không thô |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
XFC 304L ống hàn thép không gỉ lớp công nghiệp bề mặt SS304L ống
| Tên sản phẩm: | 304L ống hàn bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Đồ xây dựng kim loại thép không gỉ 309S
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
2507 Stainless Steel Strip Coil chống ăn mòn cho kỹ thuật đại dương
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Lấy lạnh 2507 Vòng xoắn thép không gỉ cho ngành hóa dầu
| Tên sản phẩm: | 2507 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Các bộ phận hàn kim loại thép không gỉ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |


