ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel treatment ] การจับคู่ 91 ผลิตภัณฑ์.
หลอดเหล็กไร้ขัดเหล็กทรงกลม 309S มีพื้นผิวประเภทอุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | 309S ท่อไร้รอยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
วงกลมตัดข้าม 310S ใบเหล็กไร้ขัดขนาดตามสั่ง
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
316L สายสแตนเลส 022Cr17Ni12Mo2 SUS316L 1.4404 S31603 ทนทานต่อการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
06Cr23Ni13 309S SUS309S S30908 1.4833 สายสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 309S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
XFC C276 สแตนเลส ท่อไร้รอยทรงกลมสําหรับการแปรรูปเคมี
| ชื่อสินค้า: | C276 ท่อไร้รอยเหล็กดัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
XFC 304L สแตนเลส ท่อผสมผสาน ระดับอุตสาหกรรม SS304L ท่อ
| ชื่อสินค้า: | หลอดสอยเหล็กดัด 304L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
วัสดุก่อสร้างโลหะแบบจําเพาะ 309S สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 309S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
2507 สแตนเลส สตริปโค้ลทนทานต่อการกัดกรองสําหรับวิศวกรรมทะเล
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
การดึงเย็น 2507 โคลล์เหล็กไร้ขัด สําหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| ชื่อสินค้า: | 2507 คอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
อะไหล่การปั่นโลหะเหล็กไร้สแตนเลสตามสั่ง ชุดโลหะเลเซอร์ตัดอะไหล่สแตมป์
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |


