ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel treatment ] การจับคู่ 91 ผลิตภัณฑ์.
ท่าเรือต้นทางเซี่ยงไฮ้ หรือตามที่กำหนด ท่อไร้ตะเข็บสแตนเลส ผลิตตามสั่ง ความหนา เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 6 มม. ถึง 610 มม. ทนทาน
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
|---|---|
| Customize: | Available |
| Corrosionresistance: | High Corrosion Resistance In Various Environments |
ท่าเรือเทียนจีน การบรรทุก ท่าเรือท่อเหล็กแบบถักกันแบบเย็น
| Welding Type: | Seamless , Spiral Welded |
|---|---|
| Hs Code: | 7222110000 |
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
ท่อเหล็กไร้ตะเข็บดึงเย็น ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 6 มม. ถึง 610 มม. ปลายท่อแบบ BE หรือ PE ผลิตตามมาตรฐานอุตสาหกรรมที่เข้มงวด
| Fob Port: | Shanghai Or As Required |
|---|---|
| End: | BE Or PE |
| Thickness: | Custom Made |
เกรด 321 ท่อเหล็กไม่มีรอยแรงดันสูง ตัวเลือกที่เหมาะสมสําหรับสภาพแวดล้อมอุณหภูมิสูง การขนส่ง
| Section Shape: | Round |
|---|---|
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
SCH40 ความหนาผนัง ท่อเหล็กไม่มีรอยแรงดันสูง ผลิตตาม ASTM B16.10 B16.19 และขนาดที่กําหนดเอง
| Customize: | Available |
|---|---|
| Outside Diameter: | 6mm To 610mm |
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อแรงดันสูงแบบวงแหวนสำหรับอุตสาหกรรม/การก่อสร้าง
| Hs Code: | 7222110000 |
|---|---|
| Surface Treatment: | Polished |
| Cross Section: | Annular |
สายโค้ลแผ่นสแตนเลสพื้นที่ประเภทอุตสาหกรรม 022Cr23Ni5Mo3N S32205 1.4462 SUS329J3L S22053 SAF2205
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 2205 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
ความต้านทานต่อการกัดกร่อน SS2205 ผิวเคลือบสายสตาร์นเลส สายลวดชั้นอุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 2205 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
อุตสาหกรรมและการก่อสร้าง ท่อเหล็กไร้สายลากเย็น
| Cross Section: | Annular |
|---|---|
| Material: | Stainless Steel |
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |
กรอบวงกลม SS หลอดไร้รอย 06Cr19Ni10 SUS304 S30400 1.4301
| ชื่อสินค้า: | 310s ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |


