ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel treatment ] การจับคู่ 91 ผลิตภัณฑ์.
อะไหล่ตัดเลเซอร์โลหะ OEM บริการตัดเลเซอร์เหล็กไร้ขัด
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |
7x19 316L สายเหล็กไร้สแตนเลส โลดหรือลากเย็น
| ชื่อสินค้า: | เชือกลวดสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
316Ti สีดํา สแตนเลส สต๊อกกลม สตาร์สแตนทนความร้อน
| ชื่อสินค้า: | 316Ti สแตนเลสสต๊อก |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
สีดํา 2205 สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | 2205 ไม้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
OEM สแตนเลสท่อไร้รอยสําหรับขนส่งของเหลวและก๊าซ
| ชื่อสินค้า: | ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
สแตนเลสสแตนเลสเลเซอร์ตัดโลหะ สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเล
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |
บริการตัดเลเซอร์อุตสาหกรรมสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |
NS3304 สายม้วนแยกเหล็กไร้ขัด N10276 / Hastelloy C-276 / NIMO16CR15W / NC17D
| ชื่อสินค้า: | แถบเหล็ก Hastelloy |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
XFC C276 Hastelloy Strip Slit Coil สําหรับอุตสาหกรรมเคมี
| ชื่อสินค้า: | แถบเหล็ก Hastelloy |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลสสตีลสำหรับเกรด 304L ท่าเรือขนถ่ายสินค้า เทียนจิน
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |
|---|---|
| Usage: | Industry/Construction |
| Warranty: | 1 Years |


