Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel treatment ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Bevel End Duplex ống thép không gỉ đường kính bên ngoài 6mm đến 610mm Heavy Duty Corrosion Resistant Tubing cho công nghiệp
| Payment: | T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|---|---|
| End: | BE Or PE |
| Thickness: | Custom Made |
Kết thúc BE hoặc PE Austenitic Stainless Steel PipeTube tùy chỉnh phù hợp cho dầu khí và dầu khí hóa học ống dẫn
| Stock: | Stock |
|---|---|
| Thickness: | Custom Made |
| Fob Port: | Shanghai Or As Required |
Ống thép không gỉ Austenitic bề mặt BA Số lượng đặt hàng tối thiểu 1 tấn Thích hợp cho xử lý nước và ứng dụng hàng hải
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Technics: | Hot Rolled |
| Processing Technology: | Hot Rolled |
Ống thép không gỉ Austenitic liền mạch Cảng Ninh Ba để hàn tại Cảng bốc hàng, Kiểu hàn
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
|---|---|
| Size: | 1/8" - 24 |
| Product Type: | Pipe |
Ống thép không gỉ liền mạch 1/8" 24 với Ống Ánh Sáng Cao và Hơn thế nữa
| Product Type: | Pipe |
|---|---|
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |
| Hs Code: | 7222110000 |
100 phần trăm kiểm tra thép không gỉ ống liền mạch lạnh cán lạnh kéo quy trình phương pháp chống ăn mòn cao ứng dụng công nghiệp
| Process Method: | Cold Rolled And Cold Drawn |
|---|---|
| Color: | Gold White Silver |
| Product Type: | Pipe |
1.4301 thép không gỉ ống liền mạch vẽ lạnh 100% kiểm tra cung cấp hiệu suất trong môi trường đòi hỏi
| Lead Time: | 7 Work Days |
|---|---|
| Type: | Seamless Pipe |
| Section: | Round |
Chiều rộng Theo nhu cầu của khách hàng Stainless Steel Seamless Pipe SUS304 Grade Material Điều khoản giao hàng 30 ngày Shipment nhanh chóng
| Diameter: | 1/2inch~26inch |
|---|---|
| Lead Time: | 7 Work Days |
| Technics: | Cold Drawing |
Ống liền mạch thép không gỉ NO4 EN 10216-5 cán nguội cán nóng ống liền mạch cho xây dựng và cơ sở hạ tầng
| End: | BE Or PE |
|---|---|
| Ends: | Beveled, Plain |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
Sản phẩm được sản xuất từ thép không gỉ
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |


