Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel treatment ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Dải thép không gỉ loại công nghiệp 310S Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Ống liền mạch thép không gỉ SCH40 Đường kính ngoài 6mm đến 610mm Độ dày tùy chỉnh lý tưởng cho hệ thống vận chuyển chất lỏng
| Size Standard: | ASTM B16.10 & B16.19 & Customized |
|---|---|
| Face: | Black |
| Fob Port: | Shanghai Or As Required |
06Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho các bộ phận cơ khí
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Mặt đen Stainless Steel Rope Seamless Solution Annealed 1040C Diameter bên ngoài 6mm đến 610mm Được sử dụng trong hệ thống đường ống dẫn dầu khí
| Size Standard: | ASTM B16.10 & B16.19 & Customized |
|---|---|
| Face: | Black |
| Thickness: | Custom Made |
Ống thép đúc không mối nối cán nguội theo yêu cầu cho các ứng dụng công nghiệp và kết cấu
| Payment: | T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|---|---|
| Stock: | Stock |
| End: | BE Or PE |
SS304 chính xác ống thép không gỉ không may được đánh bóng hình tròn
| Tên sản phẩm: | 304 thép không gỉ ống liền mạch |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
316L thép không gỉ ống hàn thép không gỉ ống tròn
| Tên sản phẩm: | 316L ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Bơm thép không gỉ công nghiệp không may với tiêu chuẩn GB JIS ASTM URS KS BS EN AS
| Tên sản phẩm: | Dàn ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
316L Vòng xoắn thép không gỉ 022Cr17Ni12Mo2 316L SUS316L 1.4404 S31603
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
SS2328 SAF2507 Vòng cuộn thép không gỉ F53 022Cr25Ni7Mo4N S32750 1.4410 2507 Cho ngành hóa dầu
| Tên sản phẩm: | 2507 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |


