Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel tubing ] trận đấu 71 các sản phẩm.
XFC hình tròn 304L ống thép không gỉ cho ngành hóa dầu
| Tên sản phẩm: | 304l ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Ống thép không gỉ 316Ti bề mặt trơn hình tròn để hàn
| Tên sản phẩm: | 316Ti thép không gỉ ống liền mạch |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | ASME SA-312/SA-312M, ASME SA-213/SA213M, GB/T14976, ASTM A312, v.v. |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
SS2507 2507 Stainless Steel Plate OEM Dịch vụ chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 2507 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Đồ xây dựng kim loại thép không gỉ 309S
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Dải thép không gỉ loại công nghiệp 310S Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Đơn vị kích cỡ 310S thép không gỉ Stick đen tròn thanh với đường tròn cắt ngang
| Tên sản phẩm: | 310S Thép không gỉ Stick |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
NS3304 Vòng cuộn rào thép không gỉ N10276 / Hastelloy C-276 / NIMO16CR15W / NC17D
| Tên sản phẩm: | Dải thép C276 Hastelloy |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Ống liền mạch thép không gỉ NO4 EN 10216-5 cán nguội cán nóng ống liền mạch cho xây dựng và cơ sở hạ tầng
| End: | BE Or PE |
|---|---|
| Ends: | Beveled, Plain |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
Ống thép không gỉ Austenit đường kính từ 1.5 inch đến 26 inch, thời gian giao hàng 30 ngày, cung cấp khả năng chống ăn mòn
| Diameter: | 1/2inch~26inch |
|---|---|
| Corrosionresistance: | High |
| Dimension: | Standard Or Customized |
2B bề mặt thép không gỉ ống liền mạch Beveled kết thúc vận chuyển thương lượng lý tưởng cho các dự án cơ khí và xây dựng
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
| Application: | Construction |


