Tất cả sản phẩm
Kewords [ welded stainless steel pipe ] trận đấu 116 các sản phẩm.
Lọc lạnh 904L thép không gỉ dải cuộn tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 904L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Công nghiệp 304 thép không gỉ Stick Bar tròn Solid Rod 6000mm chiều dài
| Tên sản phẩm: | 304 thép không gỉ Stick |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Kích thước nhỏ tròn 316L thép không gỉ thanh đen chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
1mm SS304 Wire 304l Stainless Steel Wire Customized Length
| Tên sản phẩm: | Dây Inox 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
06Cr23Ni13 309S SUS309S S30908 1.4833 Dải thép không gỉ vật liệu xây dựng kim loại
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Định chính xác 310S thép không gỉ dải phẳng 0.1mm-16mm cho ngành công nghiệp dầu khí
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Đồ xây dựng kim loại thép không gỉ 309S
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Dải thép không gỉ loại công nghiệp 310S Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
309S Thép không gỉ đen thanh tròn thanh Rolling hoặc vẽ lạnh
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Đơn vị kích cỡ 310S thép không gỉ Stick đen tròn thanh với đường tròn cắt ngang
| Tên sản phẩm: | 310S Thép không gỉ Stick |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |


