Tất cả sản phẩm
Kewords [ welded stainless steel pipe ] trận đấu 116 các sản phẩm.
321 Đẹp thép không gỉ màu đen chống ăn mòn 6000mm chiều dài
| Tên sản phẩm: | 321 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
316Ti Đen thép không gỉ Đường gạch tròn Đường gạch chống nhiệt
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 316Ti |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Sắt lạnh Đen 2205 Thép không gỉ Cây gạch sắt tròn sáng
| Tên sản phẩm: | 2205 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Ống thép không gỉ liền mạch EN 10216-5 Số lượng đặt hàng tối thiểu 1 tấn Chịu nhiệt độ lên đến 1100°C Tùy thuộc vào mác thép
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
Ống thép đúc liền mạch kéo nguội dùng trong xây dựng sản xuất theo tiêu chuẩn EN 10216-5, lý tưởng cho kỹ thuật chính xác và kết cấu
| Application: | Construction |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Stock: | Stock |
Số lượng đặt hàng tối thiểu 1 tấn thép không gỉ ống liền mạch chống nhiệt độ lên đến 1100 ° C sẵn có sẵn cấp độ cụ thể
| Surface: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
Ống thép liền mạch cán nóng kéo nguội được thiết kế chính xác cho các ứng dụng công nghiệp và mục đích kết cấu
| Shipping: | Negotiate |
|---|---|
| Technics: | Hot Rolled |
| Section Shape: | Round |
Sản phẩm được sản xuất từ thép không gỉ
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
Đường kính ngoài 6mm đến 610mm Ống thép đúc nguội liền mạch đầu BE hoặc PE được chế tạo để đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp nghiêm ngặt
| Fob Port: | Shanghai Or As Required |
|---|---|
| End: | BE Or PE |
| Thickness: | Custom Made |
NS3304 Vòng cuộn rào thép không gỉ N10276 / Hastelloy C-276 / NIMO16CR15W / NC17D
| Tên sản phẩm: | Dải thép C276 Hastelloy |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |


