ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel tubing ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
ท่อสแตนเลสสตีลแบบปลายเอียง ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 6 มม. ถึง 610 มม. ท่อสำหรับงานอุตสาหกรรม ทนทานต่อการกัดกร่อน
| Payment: | T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|---|---|
| End: | BE Or PE |
| Thickness: | Custom Made |
30 วัน สัญญาการจัดส่ง ท่อเหล็กดุเพล็กซ์ ท่อสแตนเลสทนทานต่อการกัดกร่อน ท่อเชื่อมแบบไร้รอยต่อสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| Pmi Test: | 100% |
|---|---|
| Diameter: | 1/2inch~26inch |
| Inspection: | 100% |
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลสสตีล 1.4301 ดึงเย็น ตรวจสอบ 100 เปอร์เซ็นต์ ให้ประสิทธิภาพในสภาพแวดล้อมที่ต้องการ
| Lead Time: | 7 Work Days |
|---|---|
| Type: | Seamless Pipe |
| Section: | Round |
EN 10216-5 ท่อสแตนเลสไร้สาย จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา 1 ตัน ความทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1100 °C ขึ้นอยู่กับเกรด
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา 1 ตัน สแตนเลส ท่อไร้รอย ทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1100 ° C สินค้าพร้อมเกรดเฉพาะ
| Surface: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
ท่อสแตนเลสหมุนร้อน ท่อสแตนเลสแบบกลม รูปแบบปลายเรียบ เหมาะสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมและโครงสร้าง
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
30 วัน สัญญาจัดส่ง ท่อเหล็กแรงดันสูง ทองเงินขาว
| Inspection: | 100% |
|---|---|
| Type: | Seamless Pipe |
| Process Method: | Cold Rolled And Cold Drawn |
เกรด 321 ท่อเหล็กไม่มีรอยแรงดันสูง ตัวเลือกที่เหมาะสมสําหรับสภาพแวดล้อมอุณหภูมิสูง การขนส่ง
| Section Shape: | Round |
|---|---|
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
SCH40 ความหนาผนัง ท่อเหล็กไม่มีรอยแรงดันสูง ผลิตตาม ASTM B16.10 B16.19 และขนาดที่กําหนดเอง
| Customize: | Available |
|---|---|
| Outside Diameter: | 6mm To 610mm |
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
กรอบวงกลม SS หลอดไร้รอย 06Cr19Ni10 SUS304 S30400 1.4301
| ชื่อสินค้า: | 310s ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |


