ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ seamless stainless steel tubing ] การจับคู่ 71 ผลิตภัณฑ์.
วงกลมตัดข้าม 310S ใบเหล็กไร้ขัดขนาดตามสั่ง
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
06Cr23Ni13 309S SUS309S S30908 1.4833 สายสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 309S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
SS2507 2507 โป้สแตนเลส OEM บริการทนทานต่อการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส 2507 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
วัสดุก่อสร้างโลหะแบบจําเพาะ 309S สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 309S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
สายสแตนเลสประเภทอุตสาหกรรม 310S ความหนา 16 มม.
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
ขนาดที่กําหนดเอง 310S สแตนเลส สต๊อก สีดํา ไม้กลม
| ชื่อสินค้า: | 310S ไม้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
กว้าง 1 ครึ่งนิ้วถึง 26 นิ้ว austenitic ท่อเหล็กไร้ขัดท่อTube 30 วันเงื่อนไขการจัดส่ง
| Diameter: | 1/2inch~26inch |
|---|---|
| Corrosionresistance: | High |
| Dimension: | Standard Or Customized |
30 วัน สัญญาการจัดส่ง ท่อเหล็กดุเพล็กซ์ ท่อสแตนเลสทนทานต่อการกัดกร่อน ท่อเชื่อมแบบไร้รอยต่อสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| Pmi Test: | 100% |
|---|---|
| Diameter: | 1/2inch~26inch |
| Inspection: | 100% |
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลสสตีล 1.4301 ดึงเย็น ตรวจสอบ 100 เปอร์เซ็นต์ ให้ประสิทธิภาพในสภาพแวดล้อมที่ต้องการ
| Lead Time: | 7 Work Days |
|---|---|
| Type: | Seamless Pipe |
| Section: | Round |
NS3304 สายม้วนแยกเหล็กไร้ขัด N10276 / Hastelloy C-276 / NIMO16CR15W / NC17D
| ชื่อสินค้า: | แถบเหล็ก Hastelloy |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |


