Tất cả sản phẩm
Kewords [ seamless stainless steel tubing ] trận đấu 71 các sản phẩm.
200/300/400 Series/ Duplex Stainless Steel bề mặt điều trị dầu nghiền dây vẽ
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
06Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho các bộ phận cơ khí
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Công nghiệp 309S Stainless Steel Plate Antioxidant Độ dày 1mm
| Tên sản phẩm: | 309S Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
310S Stainless thép tấm tấm chống ăn mòn 1000mm chiều dài
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
0Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho ngành công nghiệp năng lượng
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
06Cr25Ni20 S31008 310S Vòng cuộn thép không gỉ Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
304/316/201 Stainless Steel Pipe Oil Grinding Wire Drawing Surface Treatment
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
200 Series Stainless Steel bề mặt điều trị dầu nghiền dây vẽ thân thiện với môi trường
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
310S ủi ống thép không gỉ 06Cr19Ni10 SUS304 S30400 1.4301 150mm dày
| Tên sản phẩm: | 310s ống hàn bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
GB JIS ASTM URS KS BS EN AS 310S Bảng thép không gỉ 1m chiều dài
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |


