Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Vòng tròn SS 304 hàn ống chống ăn mòn cho cấu trúc xây dựng
| Tên sản phẩm: | 304 ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Dịch vụ OEM Dịch vụ cắt laser thép không gỉ cho tấm tấm ống dải cuộn
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Vòng cuộn băng không gỉ bề mặt công nghiệp 022Cr23Ni5Mo3N S32205 1.4462 SUS329J3L S22053 SAF2205
| Tên sản phẩm: | dải thép không gỉ 2205 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Đồ đạc Stainless Strip Coil F53 022Cr25Ni7Mo4N S32750 1.4410 2507 SS2328 SAF2507
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
ASTM 430 Stainless Coil SS 430 Coil OEM Dịch vụ với từ tính
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 430 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
304 Dải không gỉ 06Cr19Ni10 304 SUS304 S30400 1.4301 Cho ngành công nghiệp điện
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Chống nhiệt 304 Stainless Strip SS 304 Dải cho ngành công nghiệp y tế
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Kháng ăn mòn SS2205 Stainless Strip Coil bề mặt công nghiệp
| Tên sản phẩm: | dải thép không gỉ 2205 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
1mm 1.2 1.5 1.6mm SS Wire Cable Hard Champagne tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
Dịch vụ cắt laser SS
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |

