Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Sắt lạnh Đen 2205 Thép không gỉ Cây gạch sắt tròn sáng
| Tên sản phẩm: | 2205 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
2507 Bề mặt thép không gỉ màu đen
| Tên sản phẩm: | 2507 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
316ti thép không gỉ dây hàn 16mm thép dây cáp
| Tên sản phẩm: | Dây thép không gỉ 316TI |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
Sợi dây cáp thép không gỉ tùy chỉnh AISI 201 304 304L 316 316L 410 430 321 204
| Tên sản phẩm: | Dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
Thép không gỉ kim loại cắt laser đóng dấu bộ phận kích thước tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Số 2B số 2D xử lý bề mặt thép không gỉ số 1 số 3 số 4 số 6 số 7 số 8
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
GB JIS ASTM URS KS BS EN AS 310S Bảng thép không gỉ 1m chiều dài
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Dải thép không gỉ 316L 022Cr17Ni12Mo2 SUS316L 1.4404 S31603 Kháng ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Định chính xác 310S thép không gỉ dải phẳng 0.1mm-16mm cho ngành công nghiệp dầu khí
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
022Cr23Ni5Mo3N Vòng cuộn thép không gỉ S32205 1.4462 SUS329J3L S22053 SAF2205
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 2205 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |


