Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Thang máy nâng dây thép không gỉ chống nhiệt cho thang máy
| Tên sản phẩm: | Sợi dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
FC/IWS Cáp / Đưa lên / Cableway / Stainless Steel Cable 1x7 7x7 1x19 6x19
| Tên sản phẩm: | 304 dây thừng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
Ngành công nghiệp Stainless Steel Wire Ropes 310S 302 430 316 317 Hot Cold Rolling For Scourer
| Tên sản phẩm: | 304 316 dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
SS316 Máy bay T316 Stainless Steel Wire Ropes 1/8 " 3/16 " 1/4 " 1x19 7x7 7x19 Cho Cáp Cầu
| Tên sản phẩm: | 316 Sợi dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
Đen SS630 thép không gỉ thanh tròn đường kính 6mm-800mm HRC30-40
| Tên sản phẩm: | 630 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
309S Thép không gỉ đen thanh tròn thanh Rolling hoặc vẽ lạnh
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Đơn vị kích cỡ 310S thép không gỉ Stick đen tròn thanh với đường tròn cắt ngang
| Tên sản phẩm: | 310S Thép không gỉ Stick |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
321 Đẹp thép không gỉ màu đen chống ăn mòn 6000mm chiều dài
| Tên sản phẩm: | 321 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
410 Đen thép không gỉ gạch rắn thép tròn thanh xây dựng vật liệu xây dựng
| Tên sản phẩm: | 410 Thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
316Ti Đen thép không gỉ Đường gạch tròn Đường gạch chống nhiệt
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 316Ti |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |


