Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
NS3304 Vòng cuộn rào thép không gỉ N10276 / Hastelloy C-276 / NIMO16CR15W / NC17D
| Tên sản phẩm: | Dải thép C276 Hastelloy |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
XFC C276 Hastelloy Strip Slit Coil thép không gỉ cho ngành công nghiệp hóa học
| Tên sản phẩm: | Dải thép C276 Hastelloy |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Ống thép liền mạch kéo nguội và kéo nguội màu vàng trắng bạc, kéo nguội, dùng cho các ứng dụng công nghiệp và kết cấu
| Inspection: | 100% |
|---|---|
| Process Method: | Cold Rolled And Cold Drawn |
| Product Type: | Pipe |
Ống thép liền mạch áp suất cao hình vành khuyên cho công nghiệp/xây dựng
| Hs Code: | 7222110000 |
|---|---|
| Surface Treatment: | Polished |
| Cross Section: | Annular |
Ống thép liền mạch cán nóng kéo nguội được thiết kế chính xác cho các ứng dụng công nghiệp và mục đích kết cấu
| Shipping: | Negotiate |
|---|---|
| Technics: | Hot Rolled |
| Section Shape: | Round |
Thép không may cao áp suất 321 lựa chọn lý tưởng cho môi trường nhiệt độ cao vận chuyển thương lượng
| Section Shape: | Round |
|---|---|
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
SCH40 Độ dày tường ống thép không may áp suất cao được sản xuất theo ASTM B16.10 B16.19 và kích thước tùy chỉnh
| Customize: | Available |
|---|---|
| Outside Diameter: | 6mm To 610mm |
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
S20100 SUS201 1.4372 SS201 Dải không gỉ 12Cr17Mn6Ni5N Cho lĩnh vực ô tô
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Vòng cắt ngang SS ống không may 06Cr19Ni10 SUS304 S30400 1.4301
| Tên sản phẩm: | 310s ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
Công nghiệp và Xây dựng ống thép không may kéo lạnh với đường cắt ngang hình vòng
| Cross Section: | Annular |
|---|---|
| Material: | Stainless Steel |
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |


