Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Kích thước nhỏ tròn 316L thép không gỉ thanh đen chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
Bảo vệ chống ăn mòn 304 316 316L Stainless Steel Wire Yarn Ultra Fine For Textile
| Tên sản phẩm: | 304 316 316L dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
201 301 304 306 306l 406 Stainless Steel Wire 0.8mm Dụng mềm
| Tên sản phẩm: | Dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
1mm SS304 Wire 304l Stainless Steel Wire Customized Length
| Tên sản phẩm: | Dây Inox 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
16 Gauge Stainless Steel Wire 304 316 Steel Wire Cable
| Tên sản phẩm: | Dây Inox 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
200 Series Stainless Steel bề mặt điều trị dầu nghiền dây vẽ thân thiện với môi trường
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
304 316 321 Stainless Steel Plate Tube Surface Treatment Oil
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
Mượt hoàn thành Stainless Steel bề mặt điều trị dầu nghiền và dây vẽ
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
Bảng thép không gỉ công nghiệp X2CrTi12 1.4512 S40903 S40900 SUS409L 022Cr11Ti 409L
| Tên sản phẩm: | 409L tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Bảng kim loại thép không gỉ tùy chỉnh 304 316 201 430 bề mặt công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |


