Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Dịch vụ cắt laser cho phụ tùng phụ tùng ô tô
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
SS316L 316L tấm thép không gỉ 200mm-13000mm Chiều dài
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 316l |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Mức 304/316 Stainless Steel Wire Cable 1x7/7x7/1x19/7x19
| Tên sản phẩm: | 304 316 dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
SS304L 304L tấm thép không gỉ 13m chiều dài với dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | 304L tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
904L Vòng cuộn thép không gỉ 00Cr20Ni25Mo4.5Cu NO8904 1.4539 317J5L X1NiCrMoCu25-20-5
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 904L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
0.2mm dày 304 Stainless Steel Coil SS 304 Coil Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | 304 Vòng xoắn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
06Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho các bộ phận cơ khí
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
06Cr25Ni20 S31008 310S Vòng cuộn thép không gỉ cho thiết bị gia dụng
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
SUS201 Vòng cuộn thép không gỉ 1.4372 12Cr17Mn6Ni5N S20100
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 201 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
200/300/400 Series/ Duplex Stainless Steel bề mặt điều trị dầu nghiền dây vẽ
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |

