Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
XFC 201 Bảng thép không gỉ đường kính bên ngoài 3000mm cho đồ gia dụng
| Tên sản phẩm: | Tấm Inox 201 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
SS2205 2205 Bảng thép không gỉ hình chữ nhật
| Tên sản phẩm: | 2205 Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Công nghiệp 304 thép không gỉ cuộn SS304 Bảng trong cuộn Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | 304 Vòng xoắn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Công nghiệp 316L Stainless Steel Coil SS316L Bảng In Coil Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Công nghiệp 304L thép không gỉ cuộn SS304 cuộn 0.2mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 304l |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
0Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho ngành công nghiệp năng lượng
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
304 Stainless Steel Wire Bright / Tinny / Spring / Welding SS Spring Wire
| Tên sản phẩm: | Dây Inox 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
Cây dây thép không gỉ ASTM Kháng mòn 6x19/7x19/6x37
| Tên sản phẩm: | Sợi dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
SS 304/316 dây thép không gỉ cho hệ thống balustrading
| Tên sản phẩm: | 304 316 dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
Kích thước nhỏ tròn 316L thép không gỉ thanh đen chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |


