ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel seamless pipe ] การจับคู่ 190 ผลิตภัณฑ์.
XFC 201 พลาสต์เหล็กไร้ขัด 3000 มม กว้างภายนอก สําหรับวัสดุครัวเรือน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 201 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
SS2205 2205 ผนังเหล็กไร้ขัด รูปทรงสี่เหลี่ยม สําหรับอุตสาหกรรมเคมี
| ชื่อสินค้า: | 2205 พล็อตสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
โคลดเย็น 904L สแตนเลส สตริปโคล ปรับแต่ง
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 904L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
อุตสาหกรรม 304 สแตนเลส โคลิป SS304 ใบในโคลิป บริการ OEM
| ชื่อสินค้า: | 304 สายสอยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
อุตสาหกรรม 316L สแตนเลส โคลล์ SS316L ใบในโคลล์ OEM บริการ
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
โคลล์เหล็กไร้ขัดอุตสาหกรรม 304L โคลล์ SS304 ความหนา 0.2mm
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 304l |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
0Cr23Ni13 S30908 309S โคลล์เหล็กไร้ขัด สําหรับอุตสาหกรรมพลังงาน
| ชื่อสินค้า: | 309s สายสอยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
304 สแตนเลส สายสแตนเลส สดใส / ทินนี่ / สปริง / สายสปริง
| ชื่อสินค้า: | ลวดสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | ปรับแต่ง 0.1-16 มม. |
ASTM สายใยเหล็กไร้ขัดเหล็ก ทนทานการสวมใส่ 6x19/7x19/6x37
| ชื่อสินค้า: | สายใยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
SS 304/316 สายเหล็กไร้ขัดสําหรับระบบบัลลราสเตอร์
| ชื่อสินค้า: | 304 316 เชือกลวดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |


