ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel seamless pipe ] การจับคู่ 190 ผลิตภัณฑ์.
SS2328 SAF2507 โคลล์เหล็กไร้ขัด F53 022Cr25Ni7Mo4N S32750 1.4410 2507 สําหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| ชื่อสินค้า: | 2507 คอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
SS304L 304L สแตนเลสแผ่นแผ่น 200mm-13000mm ความยาว
| ชื่อสินค้า: | 304L โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
310S เหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นแผ่นทนต่อการกัดกร่อน ความยาว 1000 มม
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
SS409L 409L แผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็ก ทนต่อความร้อนแบบม้วนเย็น
| ชื่อสินค้า: | 409L โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
SS2507 2507 โป้สแตนเลส OEM บริการทนทานต่อการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส 2507 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
ความทนความร้อน 316l สายสแตนเลส SS316L สายวัสดุโครงสร้าง
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
วัสดุก่อสร้างโลหะแบบจําเพาะ 309S สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 309S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
สายสแตนเลสประเภทอุตสาหกรรม 310S ความหนา 16 มม.
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
SS201 สายสแตนเลสม้วนเย็น สําหรับสาขารถยนต์
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 201 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
2507 สแตนเลส สตริปโค้ลทนทานต่อการกัดกรองสําหรับวิศวกรรมทะเล
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |


