ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel seamless pipe ] การจับคู่ 190 ผลิตภัณฑ์.
สีดํา 2205 สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | 2205 ไม้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
2507 ดําเหล็กดัดกลมสแตนเลส ด้านผิวประเภทอุตสาหกรรม
| ชื่อสินค้า: | 2507 ไม้สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
316ti สแตนเลส สายผสม 16 มม สแตนเลส สายสาย
| ชื่อสินค้า: | ลวดสแตนเลส 316TI |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | ปรับแต่ง 0.1-16 มม. |
สายเคเบิลสแตนเลส AISI 201 304 304L 316 316L 410 430 321 204
| ชื่อสินค้า: | ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | ปรับแต่ง 0.1-16 มม. |
สแตนเลสสแตนเลสเลเซอร์ตัดโลหะ สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเลสเทนเล
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |
เลขที่ 2B เลขที่ 2D การรักษาผิวเหล็กไร้ขัด No. 1 No. 3 No. 4 No. 6 No. 7 No. 8
| การบํารุงผิว: | การวาดลวดบดน้ำมัน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| การใช้งาน: | การตกแต่งผนังภายนอก, โรงแรม, ห้องครัว, บันได |
GB JIS ASTM URS KS BS EN AS 310S พล็อตเหล็กไร้ขัด ความยาว 1m
| ชื่อสินค้า: | 310S โป้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
316L สายสแตนเลส 022Cr17Ni12Mo2 SUS316L 1.4404 S31603 ทนทานต่อการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
ความแม่นยํา 310S สแตนเลสสแตนเลสแผ่น 0.1mm-16mm สําหรับอุตสาหกรรมน้ํามันและก๊าซ
| ชื่อสินค้า: | แถบสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
022Cr23Ni5Mo3N โคลล์เหล็กไร้ขัด S32205 1.4462 SUS329J3L S22053 SAF2205
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 2205 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |


