ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel seamless pipe ] การจับคู่ 190 ผลิตภัณฑ์.
06Cr25Ni20 S31008 310S โคลล์เหล็กไร้ขัดหนา 16 มม
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 310S |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
โคลดเย็น 201 โคลดสแตนเลส 0.2mm 0.3mm 2mm 3mm หนา
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 201 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
XFC 2205 โคลล์เหล็กไร้ขัด 022Cr23Ni5Mo3N S32205
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส 2205 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
การดึงเย็น 2507 โคลล์เหล็กไร้ขัด สําหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| ชื่อสินค้า: | 2507 คอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.2 มิลลิเมตร-16 มิลลิเมตร |
อะไหล่การปั่นโลหะเหล็กไร้สแตนเลสตามสั่ง ชุดโลหะเลเซอร์ตัดอะไหล่สแตมป์
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |
อะไหล่ตัดเลเซอร์โลหะ OEM บริการตัดเลเซอร์เหล็กไร้ขัด
| ชื่อสินค้า: | การตัดเลเซอร์จากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| ความหนา: | 1 มม. ถึง 200 มม. |
| กระบวนการ: | การตัดเลเซอร์ |
6x19 304 สายเหล็กไร้ขัดเหล็ก ทนทานต่อการกัดกร่อน
| ชื่อสินค้า: | สายใยเหล็กดัดเหล็ก 304 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
อุตสาหกรรม 304 สแตนเลส สต็อปกลมบาร์ สแตนเลสแข็ง 6000mm ความยาว
| ชื่อสินค้า: | 304 สแตนเลสสต๊อก |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
7x19 316L สายเหล็กไร้สแตนเลส โลดหรือลากเย็น
| ชื่อสินค้า: | เชือกลวดสแตนเลส 316L |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
ความแข็งแรงในการดึงสูง สแตนเลส สายเคเบิลสแตนเลส ทนต่อการบด 1x7 7x7
| ชื่อสินค้า: | สายใยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |


