Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
06Cr25Ni20 S31008 310S Vòng cuộn thép không gỉ Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Lăn lạnh 201 Vòng xoắn thép không gỉ 0.2mm 0.3mm 2mm 3mm dày
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 201 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
XFC 2205 Vòng cuộn thép không gỉ 022Cr23Ni5Mo3N S32205
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 2205 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Lấy lạnh 2507 Vòng xoắn thép không gỉ cho ngành hóa dầu
| Tên sản phẩm: | 2507 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Các bộ phận hàn kim loại thép không gỉ tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Bộ phận cắt laser kim loại OEM Dịch vụ cắt laser thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
6x19 304 thép không gỉ dây thừng chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | 304 dây thừng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
Công nghiệp 304 thép không gỉ Stick Bar tròn Solid Rod 6000mm chiều dài
| Tên sản phẩm: | 304 thép không gỉ Stick |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 6 mm-800mm |
7x19 316L Stainless Steel Rope Rolling hoặc Cold Drawing
| Tên sản phẩm: | Dây dây bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |
Độ bền kéo cao Stainless Steel Wire Cable Kháng xước 1x7 7x7
| Tên sản phẩm: | Sợi dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-50.0mm |


