Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Lớp thép không gỉ 316L lăn nóng lạnh cho thiết kế trang trí nhà bếp
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 316l |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Vàng cắt ngang vòng 310S Stainless Steel Bảng tùy chỉnh kích thước
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
409L Bảng thép không gỉ X2CrTi12 1.4512 S40903 S40900 SUS409L 022Cr11Ti
| Tên sản phẩm: | 409L tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
12Cr17Mn6Ni5N S20100 SUS201 1.4372 Bảng thép không gỉ cho các dự án xây dựng
| Tên sản phẩm: | Tấm Inox 201 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Bảng thép không gỉ hình chữ nhật 022Cr23Ni5Mo3N S32205 1.4462 SUS329J3L S22053 SAF2205
| Tên sản phẩm: | 2205 Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
F53 Bảng thép không gỉ 022Cr25Ni7Mo4N S32750 1.4410 2507 SS2328 SAF2507
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 2507 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
06Cr23Ni13 309S SUS309S S30908 1.4833 Dải thép không gỉ vật liệu xây dựng kim loại
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
0.2mm dày 304 Stainless Steel Coil SS 304 Coil Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | 304 Vòng xoắn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
316L Vòng xoắn thép không gỉ 022Cr17Ni12Mo2 316L SUS316L 1.4404 S31603
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
430 Thép không gỉ 10Cr17 S43000 S43035 S43400 SUS430 X6Cr17
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 430 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |


