Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Công nghiệp 309S Stainless Steel Plate Antioxidant Độ dày 1mm
| Tên sản phẩm: | 309S Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
SS321 321 Bảng thép không gỉ Độ dày 150mm Với đường viền hình chữ nhật
| Tên sản phẩm: | tấm thép không gỉ 321 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
SS409L 409L Bảng thép không gỉ chống nhiệt cán lạnh
| Tên sản phẩm: | 409L tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
XFC 201 Bảng thép không gỉ đường kính bên ngoài 3000mm cho đồ gia dụng
| Tên sản phẩm: | Tấm Inox 201 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
SS2205 2205 Bảng thép không gỉ hình chữ nhật
| Tên sản phẩm: | 2205 Bảng thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Lọc lạnh 904L thép không gỉ dải cuộn tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 904L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Công nghiệp 304 thép không gỉ cuộn SS304 Bảng trong cuộn Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | 304 Vòng xoắn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Công nghiệp 316L Stainless Steel Coil SS316L Bảng In Coil Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | Cuộn Inox 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Công nghiệp 304L thép không gỉ cuộn SS304 cuộn 0.2mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 304l |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
0Cr23Ni13 S30908 309S Vòng cuộn thép không gỉ cho ngành công nghiệp năng lượng
| Tên sản phẩm: | 309s Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |

