Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 180 các sản phẩm.
Điều trị bề mặt kim loại thép không gỉ cho thực phẩm và đồ uống
| Điều trị bề mặt: | Vẽ dây mài dầu |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Ứng dụng: | Trang trí tường bên ngoài, khách sạn, nhà bếp, cầu thang |
SS 201 310S 316L 317L 304 321 Sợi thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Dây thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Chiều kính: | 0,1-16mm tùy chỉnh |
430 Dải thép không gỉ 10Cr17 S43000 S43035 S43400 X6Cr17
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 430 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
321 Vòng cuộn thép không gỉ 06Cr18Ni10Ti SUS321 S32100 1.4541 Kháng ăn mòn
| Tên sản phẩm: | 321 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Bảng thép không gỉ SS304 304 mịn với bề mặt công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Tấm Inox 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
430 Stainless Steel Strip SS 430 Coil 0.1mm Độ dày cho thiết bị hóa học
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 430 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Công nghiệp 321 Stainless Steel Coil 321 SS Sheet Coil Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | 321 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Công nghiệp cắt laser thép không gỉ Dịch vụ OEM Dịch vụ
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |
Công nghiệp 304L thép không gỉ cuộn tấm chống ăn mòn 0.2mm-16mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây thép không gỉ 304l |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
Công nghiệp thép không gỉ Dịch vụ cắt laser ốp kim loại phủ bột Dịch vụ OEM
| Tên sản phẩm: | Cắt laser thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 1mm đến 200 mm |
| quá trình: | cắt laser |

