Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
SS2328 SAF2507 Vòng cuộn thép không gỉ F53 022Cr25Ni7Mo4N S32750 1.4410 2507 Cho ngành hóa dầu
| Tên sản phẩm: | 2507 Vòng cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,2mm-16mm |
SS304L 304L tấm thép không gỉ 200mm-13000mm Chiều dài
| Tên sản phẩm: | 304L tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
310S Stainless thép tấm tấm chống ăn mòn 1000mm chiều dài
| Tên sản phẩm: | 310S tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
SS409L 409L Bảng thép không gỉ chống nhiệt cán lạnh
| Tên sản phẩm: | 409L tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
SS2507 2507 Stainless Steel Plate OEM Dịch vụ chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 2507 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình chữ nhật |
Chống nhiệt 316l Vải thép không gỉ SS316L Vải vật liệu cấu trúc
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Đồ xây dựng kim loại thép không gỉ 309S
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 309S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
Dải thép không gỉ loại công nghiệp 310S Độ dày 16mm
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 310S |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
SS201 Dải thép không gỉ cán lạnh cho lĩnh vực ô tô
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 201 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
2507 Stainless Steel Strip Coil chống ăn mòn cho kỹ thuật đại dương
| Tên sản phẩm: | Dải thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |


