ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel seamless pipe ] การจับคู่ 190 ผลิตภัณฑ์.
ลิฟท์ยก สายสแตนเลส สายเชือกกันความร้อนสําหรับลิฟท์
| ชื่อสินค้า: | สายใยเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
FC/IWS ห่วง / การยก / สายไฟ / สายไฟเครื่องบินจากสแตนเลส 1x7 7x7 1x19 6x19
| ชื่อสินค้า: | สายใยเหล็กดัดเหล็ก 304 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
อุตสาหกรรม สายใยเหล็กไร้สแตนเลส 310S 302 430 316 317 โหลดร้อนเย็นสําหรับสกูเวอร์
| ชื่อสินค้า: | 304 316 เชือกลวดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
SS316 เครื่องบิน T316 สายไหมเหล็กไร้ขัด 1/8 " 3/16" 1/4" 1x19 7x7 7x19 สําหรับอุปกรณ์อุปกรณ์ติดคลุม
| ชื่อสินค้า: | 316 สายไหมเหล็กดัดเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ความหนา: | 0.1mm-50.0mm |
สีดํา SS630 สแตนเลส สตาร์กลม กว้าง 6mm-800mm HRC30-40
| ชื่อสินค้า: | 630 แท่งสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
309S สแตนเลส สแตนเลสสีดํา สตาร์กลม
| ชื่อสินค้า: | แท่งสแตนเลส 309s |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
ขนาดที่กําหนดเอง 310S สแตนเลส สต๊อก สีดํา ไม้กลม
| ชื่อสินค้า: | 310S ไม้เหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
321 สีดํา สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | 321 ไม้สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
410 สีดํา สแตนเลส สแตนเลสเหล็กแข็ง สแตนเลสกลม สแตนเลสสแตนเลสกลม วัสดุก่อสร้าง
| ชื่อสินค้า: | 410 แท่งสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |
316Ti สีดํา สแตนเลส สต๊อกกลม สตาร์สแตนทนความร้อน
| ชื่อสินค้า: | 316Ti สแตนเลสสต๊อก |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| กว้าง: | 6mm-800mm |


