ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ welded stainless steel pipe ] การจับคู่ 116 ผลิตภัณฑ์.
ทนอุณหภูมิได้ถึง 1100°C ท่อสแตนเลสดูเพล็กซ์ ปลาย BE หรือ PE ใช้ในโรงไฟฟ้าและโรงงานเคมี
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
|---|---|
| Stock: | Stock |
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
SCH40 สแตนเลส ท่อไร้สาย กว้างภายนอก 6 มม ถึง 610 มม ความหนาที่ทําตามสั่ง เหมาะสําหรับระบบขนส่งของเหลว
| Size Standard: | ASTM B16.10 & B16.19 & Customized |
|---|---|
| Face: | Black |
| Fob Port: | Shanghai Or As Required |
ผสมผสานที่ทําตามความต้องการ ความหนา ถักเย็น ท่อเหล็กไร้รอย ท่อเหล็กไร้รอย สําหรับอุตสาหกรรมและการใช้งานโครงสร้าง
| Payment: | T/T, L/C, Western Union, Paypal |
|---|---|
| Stock: | Stock |
| End: | BE Or PE |
316L ท่อไร้รอยเหล็กไร้ขัด สําหรับอุตสาหกรรมและการก่อสร้าง
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
|---|---|
| Size: | 1/8" - 24 |
| Welding Type: | Seamless , Spiral Welded |
ท่อไร้ตะเข็บสแตนเลสสีดำพร้อมปลาย BE หรือ PE ให้ความต้านทานการกัดกร่อนสูงในสภาพแวดล้อมต่างๆ ใช้ในโรงงานปิโตรเคมี
| Stock: | Stock |
|---|---|
| Productname: | Stainless Steel Seamless Pipe |
| Customize: | Available |
ผิวดํา สแตนเลส ท่อไร้รอย แก้ไข ผง 1040C กว้างภายนอก 6mm ถึง 610mm ใช้ในระบบท่อน้ํามันแก๊ส
| Size Standard: | ASTM B16.10 & B16.19 & Customized |
|---|---|
| Face: | Black |
| Thickness: | Custom Made |
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส FOB หนิงโป สำหรับเกรด 310S ที่ท่าเรือขนถ่าย
| Color: | Silver, Golden, Etc. |
|---|---|
| Welding Type: | Seamless , Spiral Welded |
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อแรงดันสูงแบบวงแหวนสำหรับอุตสาหกรรม/การก่อสร้าง
| Hs Code: | 7222110000 |
|---|---|
| Surface Treatment: | Polished |
| Cross Section: | Annular |
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลสสตีลสำหรับเกรด 304L ท่าเรือขนถ่ายสินค้า เทียนจิน
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |
|---|---|
| Usage: | Industry/Construction |
| Warranty: | 1 Years |
ท่อสแตนเลสไร้รอยต่อออสเทนนิติกสำหรับเชื่อมที่ท่าเรือหนิงโป ประเภทการเชื่อม
| Trade Terms: | FOB NINGBO |
|---|---|
| Size: | 1/8" - 24 |
| Product Type: | Pipe |


