ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel seamless pipe ] การจับคู่ 190 ผลิตภัณฑ์.
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลสสตีลสำหรับเกรด 304L ท่าเรือขนถ่ายสินค้า เทียนจิน
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |
|---|---|
| Usage: | Industry/Construction |
| Warranty: | 1 Years |
จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา 1 ตัน สแตนเลส ท่อไร้รอย ทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1100 ° C สินค้าพร้อมเกรดเฉพาะ
| Surface: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
ท่อไร้ตะเข็บสแตนเลสสต็อก หน้าดำ ปลาย BE หรือ PE ออกแบบมาสำหรับระบบแปรรูปสารเคมีและระบบขนส่งของเหลว
| End Cut: | Plain End ( PE ) / Bevel End ( BE ) |
|---|---|
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
| End: | BE Or PE |
ท่าเรือต้นทางเซี่ยงไฮ้ หรือตามที่กำหนด ท่อไร้ตะเข็บสแตนเลส ผลิตตามสั่ง ความหนา เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 6 มม. ถึง 610 มม. ทนทาน
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
|---|---|
| Customize: | Available |
| Corrosionresistance: | High Corrosion Resistance In Various Environments |
2B พื้นผิวเหล็กไร้สแตนเลส ท่อไร้สาย ปลายบีเวล การขนส่ง การเจรจา เหมาะสําหรับโครงการเครื่องจักรและการก่อสร้าง
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
| Application: | Construction |
EN 10216-5 ท่อสแตนเลสไร้สาย จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา 1 ตัน ความทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1100 °C ขึ้นอยู่กับเกรด
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
NO4 ท่อไร้ผิวเหล็กไร้ขัด EN 10216-5 ท่อไร้ผิวเหล็กไร้ผิวเหล็กแบบหมุนเย็นแบบหมุนร้อนสําหรับการก่อสร้างและโครงสร้างพื้นฐาน
| End: | BE Or PE |
|---|---|
| Ends: | Beveled, Plain |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
ท่อสแตนเลสหมุนร้อน ท่อสแตนเลสแบบกลม รูปแบบปลายเรียบ เหมาะสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมและโครงสร้าง
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
วงกลม 310S สแตนเลส ท่อไร้รอย ทนต่อการออกซิเดชั่น
| ชื่อสินค้า: | 310s ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |
2507 ท่อสแตนเลส แบบไร้สาย สายอุตสาหกรรม ผิว 1mm-150mm
| ชื่อสินค้า: | ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส 2507 |
|---|---|
| มาตรฐานการดำเนินการ: | GB,JIS,ASTM,URS,KS,BS,EN,AS |
| ส่วนข้าม: | เป็นรูปวงแหวน |


