Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel seamless pipe ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Bơm không thô không may cho lớp 304L Cảng tải Cảng Thiên Tân
| Grade: | 304, 304L, 316, 316L, 321, 321H, 310S, 347H, 2205, 2507 |
|---|---|
| Usage: | Industry/Construction |
| Warranty: | 1 Years |
Số lượng đặt hàng tối thiểu 1 tấn thép không gỉ ống liền mạch chống nhiệt độ lên đến 1100 ° C sẵn có sẵn cấp độ cụ thể
| Surface: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
Đường ống thép không gỉ mặt đen BE hoặc PE được thiết kế cho các hệ thống xử lý hóa chất và xử lý chất lỏng
| End Cut: | Plain End ( PE ) / Bevel End ( BE ) |
|---|---|
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
| End: | BE Or PE |
Fob cảng Thượng Hải hoặc theo yêu cầu thép không gỉ ống liền mạch tùy chỉnh Thickness ngoài đường kính 6mm đến 610mm bền
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
|---|---|
| Customize: | Available |
| Corrosionresistance: | High Corrosion Resistance In Various Environments |
2B bề mặt thép không gỉ ống liền mạch Beveled kết thúc vận chuyển thương lượng lý tưởng cho các dự án cơ khí và xây dựng
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
| Application: | Construction |
Ống thép không gỉ liền mạch EN 10216-5 Số lượng đặt hàng tối thiểu 1 tấn Chịu nhiệt độ lên đến 1100°C Tùy thuộc vào mác thép
| Mechanicalproperties: | High Tensile Strength And Durability |
|---|---|
| Grade: | 304, 316, 321, 310, 904L, Etc. |
| En Standards: | EN 10216-5, EN 10216-7 |
Ống liền mạch thép không gỉ NO4 EN 10216-5 cán nguội cán nóng ống liền mạch cho xây dựng và cơ sở hạ tầng
| End: | BE Or PE |
|---|---|
| Ends: | Beveled, Plain |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
Sản phẩm được sản xuất từ thép không gỉ
| Technics: | Hot Rolled |
|---|---|
| Application: | Construction |
| Temperatureresistance: | Up To 1100°C Depending On Grade |
Vòng tròn 310S thép không gỉ ống liền mạch chống oxy hóa
| Tên sản phẩm: | 310s ống thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |
2507 Bụi không thép không may loại công nghiệp bề mặt 1mm-150mm
| Tên sản phẩm: | Ống liền mạch bằng thép không gỉ 2507 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn thực hiện: | GB, JIS, ASTM, URS, KS, BS, EN, AS |
| Mặt cắt ngang: | hình vòng |


